top of page
bg tab.png

Mga Bagong Release na National ID sa Barangay Encanto

Mapagpalang araw mga Kabarangay!

Narito po ang mga pangalan ng mga bagong babang National ID sa ating Barangay. Mangyari lamang pong magpunta sa ating barangay hall sa darating na February 01, 2024 araw ng huwebes ganap na 9:00 am to 2:00 pm at dalin ang transaction slip o anu mang pagkakakilanlan.

ABOYVA, JEAN BABTISTE A.

ABSALON, KATLEEN SAMANTHA DT.

ABSALON, KURT TRISTAN DT.

ABUEVA, JAY-JAY D.

ABUEVA, JHAEMICA MAE D.

ADOR, ANDREA M.

ADOR, KHEIN ALDRINE M.

ADOR, LOVELY JOY

ADOR, MA. ANGELICA DT.

ADRIANO, BELINDA S.

ADRIANO, IZY JOVELLE J.

ADRIANO,GUILLERMO E.

ADVINCULA, PRINCEZ MARIELLE DC.

AFUANG, ALDRICH JARON P.

AGUILAR, NERLITA C.

ALCANTARA, ANGELA MARIE D.

ALCANTARA, ARA PATRICIA F.

ALCANTARA, AVVRIELLE YUAN S,

ALCANTARA, JAMES ANTHONY F.

ALCANTARA, MA.ISABEL D.

ALMONGUERA, YEUN ZYRYL SJ.

ALVA, MARY ANN MIRHAN

ANCHETA, NORREN JOY A.

ANGELES, MADISON C.

ANGELES, NINA ZAFRA

AQUINO, RUDITH DG.

ARBANTES, PRINCESS SUMMER F.

ARCANGEL, ALDRIAN DT.

ARCEGA, LARRY C.

ARCIAGA, JHAN ALDRIN DC

ARINDAIN. ELVIRA Z.

ARTIAGA, SEVE PRINCE

ASALDO. CHERRLYN C.

ASPE, FAITH MONICA C.

AUSTRIA, ABIGAIL S.

AUSTRIA, CLARENCE S.

AVUNA, GABRIEL LUIS S.

BABON, JHENROSE B.

BABON, LEO O.

BACILINAO, KIM ASHLY DC.

BACILINAO, KYLE SHAMCY DC.

BADILLO, MERVIN A.

BALAHADIA, ARNOLD N.

BALUYOT, ELLE P.

BANTILAN, MILES GWYNETH M.

BANTOG, ANGELICA P.

BANTOG, RUFINO M.

BARCENAL, ROI VIEN B.

BARITE, ROCHELLE G.

BARNUEVO, ALEXANDER Y.

BARNUEVO, RAM JOVEN Y.

BARTOLAZO, NICKYLA A.

BARTOLOME, TERENCE ALDRICH I.

BASA, REYLYN MAE C.

BATUNGBAKAL, PRINCE JELLI F.

BEGASO, REGZ DEL CASTILLO

BERMUNDO, DANIELLA

BERWEGA, ZENAIDA P.

BIBIT, MARK ANGELO DC.

BIBIT, MARK ANTHONY DC.

BIBIT, MARK IVO DC.

BICAL, AL JOHN MARK B.

BILINAN, BEN B.

BINARAO, INIEGO G.

BINARIO, BONIFACIO B.

BIRWEGA, MARICEL C.

BRIN, ADRIAN S.

BRIN, ARON L.

BRIN, JOHN LLOYD M.

BRIN, LARRY G.

BRIN, LEARNIE JANE M.

BRIN, MIKES JAMES M.

BRIN, NATHANIA DC.

BRIN, PRINCESS L.

BRIONES, GIAN DM.

BUCAYAN, DESTINY MARQUISE S.

BUENAVENTURA, JHARED DC.

BUENAVENTURA, NIGEL I.

BUENAVENTURA,RODNIEL DC.

BUENAVENTURA,YHURI DC.

BULAN, RAFAHYIEL LOUSACHY R.

BULATAO, LIANA ABIGAIL F.

BUNGAG, FELIPE JR. B.

BUT, ASHER JOHN A.

CABERIO, JONITO O.

CACERES, SANTOS DG.

CADACIO, LEMUEL C.

CADACIO, LUZVIME O.

CADACIO, YOHAN NIGEL O.

CAGAID, DEXTER B.

CAIRO, JENNIRICA DT.

CALIGUIRAN, RHEYMART C.

CALVADORES, MARIA CRISTINA C.

CALVADORES, ZIANNE DHEAINE G.

CAMACHO, JERALYN P.

CAMU, FLORENZ M.

CAMU, JOHN MARK MEDICE

CANETE, RYAN ANTHONY A.

CAPALAD, JHAYVIEN MARK A.

CAPANGYARIHAN, RICARDO A.

CAPIRAL, JELLICA C.

CAPISTRANO, JOHN LUOIE I.

CARPIO, JOHN PAOLO S.

CARPIO, LORENZ DAVE T.

CARPIO, MAVERICK F.

CARPIO,MAURINE F.

CARREON, FELLAINE I.

CARREON, JUNIEL ANTONIANO

CASOLINO, DELIA DC.

CASOLINO, JOHN ALBERT DC.

CATACATA, SHERLYN JOY E.

CATACUTAN, YOLANDA J.

CAVITE, JENNIEROSS M.

CAYABYAB, GENARO JR. DV.

CELIS, EMMANUEL Y.

CHIAPCO, CHELSEA G.

CLADO, JUSTINE B.

CLADO, RAFAEL B.

CLADO, SANDY JR. B.

COMA, ROSE MARIE P.

CORPUZ, CARL JILIAN C.

CORPUZ, CLAIRE C.

CORPUZ, CLARISSA C.

CRISOSTOMO, JEORGE CYMON S.

CRISOSTOMO, JUSTINE CYRUS S.

CRUZ, ANDREA A.

CRUZ, CLARION ANDRES G.

CRUZ, CLIDE HON G.

CRUZ, DARLENE A.

CRUZ, DINDO, V.

CRUZ, EUREIN R.

CRUZ, JAKE MATTHEW R.

CRUZ, JHAYBRYLE ANNE F.

CRUZ, JHAYZEL ANNE F.

CRUZ, JILYEN HAN DT.

CRUZ, JOHN LLOYD R.

CRUZ, MATT JUSTINE T.

CRUZ, PRECIOUS HANNAH M.

CRUZ, PRINCESS ERICKA M.

CRUZ, RAVEN A.

CRUZ, RUSSEL DC.

CRUZ, SOFIA DENISSE

CRUZ, VICENTE DC.

CRUZ, YUANE MITCH V.

DABUAN, APRIL COLEEN B.

DABUAN,RICHARD M.

DALUSONG, JACOB EZEKIEL L.

DALUSUNG, JOY L.

DE GUZMAN, ANDREA A.

DE GUZMAN, CARMELA DANIKA C.

DE GUZMAN, JHAY MARK B.

DE GUZMAN, JHAZEL ANGELA B.

DE GUZMAN, KYZHA V.

DE GUZMAN, MARK ANGELO DT.

DE GUZMAN, MIGZ ANGELO B.

DE GUZMAN,KRIZZY NICOLE V.

DE LEON,MARC JOHN DL.

DE MESA, JOHN WILLIAM C.

DE MESA, ROSALYN R.

DE VILLA, RAYNIEL DM.

DEL CASTILLO, JINKY

DEL ROSARIO, ALYANA NEISHA S.

DEL ROSARIO, MYLANA NINA S.

DELA CRUZ, ALBERT DC.

DELA CRUZ, ALTHEA G.

DELA CRUZ, BRIX MATTHEW DP.

DELA CRUZ, CRISPIN B.

DELA CRUZ, DANIEL S.

DELA CRUZ, ERICK JOHN L.

DELA CRUZ, ERICKA JANE L.

DELA CRUZ, JESSICA D.

DELA CRUZ, JHEIYAN JOSEPH D.

DELA CRUZ, JHON MARC A.

DELA CRUZ, JHON ZED A.

DELA CRUZ, JOHN CARLO G.

DELA CRUZ, JOHN MARVIN DC.

DELA CRUZ, JOHN PATRICK H.

DELA CRUZ, JOHN RAIN T.

DELA CRUZ, JOYERN KHATE L.

DELA CRUZ, KEVIN MICHEAL S.

DELA CRUZ, MA.CARMELA P.

DELA CRUZ, MA.SHANEL M.

DELA CRUZ, MARK ANTHONY S.

DELA CRUZ, MARK CIELO S.

DELA CRUZ, MARK MYRUS E.

DELA CRUZ, MAX IVAN DM.

DELA CRUZ, NORBERTO II DC.

DELA CRUZ, PRINCESS AIYAH A.

DELA CRUZ, RAIVEN A.

DELA CRUZ, RAIZA DM.

DELA CRUZ, REJAY D.

DELA CRUZ, RIA YZABHELLE B.

DELA CRUZ, RICAH JOY D.

DELA CRUZ, ROLANDO N.

DELA CRUZ, RUPERT MIGUEL P.

DELA CRUZ, ZEA MARIE P.

DELA CRUZ, ZYRILLE MARIONE Z.

DELA CRUZ,BERNICE MARGARETH DP.

DELA PENA, JERIC

DELA PENA, LEA MAGANA

DELA ROSA, JON-JON L.

DELA SANTA, MA.CASANDRA

DELA TORRE, ALEXANDER LOUIS

DELA TORRE, ALYSSA COLEEN B.

DELA TORRE, JADE RHIANE A.

DELA TORRE, JENELYN ANGEL B.

DELA TORRE, JHAMAICA SJ.

DELA TORRE, JOHN ERICK DG.

DELa TORRE, JOHN EZEKIEL L.

DELA TORRE, KAYE CHARLOTTE DC.

DELA TORRE, MARSHIELO R.

DELA TORRE, RICARDO SG.

DELA VEGA, ANGEL ALLYZA DC.

DELFIN, ALEXIS YURISHY J.

DELFIN, ALYZZA JELAINE I.

DELFIN, JENELLA CHRSMOND L.

DELFIN, JOHN VINCENT I.

DELFIN, JOSE ARMANDO I.

DELINA, JOBERT

DELOS SANTOS, LESTER Z.

DELOS SANTOS,PETER Z.

DESPA, GRACEL JOY B.

DIMATERA, ARLENE S.A

DIZON, MARK JADE A.

DIZON, RONALD R.

DIZON,JOHN PATRICK C.

DOMINGO, ANNE MARGARETTE C.

DONIDA, DANICA F.

DONIDA, DANIEL F.

DUMAQUITA,DAISY L.

ENANO, JHADE KHEA DC.

ENANO, JHESTER DC.

ENANO, SHEANNAIA CHLOE L.

ENON, JHOUNA ANGELA DS.

EPARWA, RAVEN O.

ESCRIBANO, MA.NHICKEE R.

ESCRIBANO,JANNAH MAE M.

ESGUERRA, RONEL G.

ESPAYOS, EMELITA L.

ESPAYOS, JAYCE NIEWEL A.

ESPAYOS, LINNEA NIEWEL A.

ESPAYOS, RHIYANNA NIEWEL A.

ESPAYOS, ZHYRINNE LHEIN E.

ESPINA, MARGARITO C.

ESPINO, MARCIELA RICA DC.

ESPINO, RENZ MIGUEL DC.

ESTERNON, KIM JAYMEE DC.

ESTERNON, KING JAMES DC.

ESTRERA, NICOLE C.

ESTRERA, ROBERT C.

ESTRERA, ROLYN V.

ESTRERA, ZAIRA V.

EUSTAQUIO, FHORDEE S.

FAJARDO, AIAH CARLA DD.

FAJARDO, JEMIENE B.

FAJARDO, JULUIS DL.

FERRER, BUENA ZIYA

FERRER, BUENA ROHI B.

FERRERAS , ALYSSA MARIE B.

FLORENTINO, ROBIN R.

FLORES, ATHENA M.

FLORES, AYESHA KATELYN

FLORES, AZHLY S.

FLORES, JUNE DS.

FLORES, MA.ALTHEA D.

FLORES, MARRY ANN G.

FLORES, ROSENA V.

FLOSA, ROSALIE M.

FRANCE, PRECIOUS H.

FRANCISCO, ALMA DIAZ

FRANCISCO, IRISH JOY P.

FRANCISCO, MA.REA M.

FRANCISCO, RONEL M.

FRANCISCO, RONNIE M.

FRRER, ELISHA JADE D.

FUENTES, REYMARK S.

GABION , ANGELICA C.

GABION , ROSE ANN C.

GABRIEL, JHON MATTEW V.

GALANG , JAN RIAN G.

GALLOS , JONNIE D.C

GAMORA , KENJI T.

GAMORA, PRINCESS ERICKA C.

GARCIA , ANJELA S.

GARCIA , CYRUS P.

GARCIA , EUNICE A.

GARCIA , MARIZE C.

GARCIA , PRINCE AIYUH C.

GARCIA, CARLA JANE S.

GARCIA, LOURDES C.

GASCON , JUVIR D.

GASPAR , J-RON A.

GASPAR, J-ANNE A.

GATPANDAN , SINFOROSO S.P

GEMAOL , MHER STEVE O.

GEMAOL, MARK RHEANDER O.

GESOSO , JONALYN U.

GONZALES , ANGELO J.

GONZALES , BEA Z.

GREGORIO , LYCA JHANE N.

GREGORIO, LORENZ N.

GUERRERO, ANTHONY S.

HERNO , CLEIN ALDRICH S.

HONRADA , AYESHA NICOLE M.

IGNACIO , AILEENE L.

IGNACIO , ALTHEA G.

IGNACIO , ANGELA G.

IGNACIO , DENISE ANNE G.

IGNACIO , EUNICE C.

IGNACIO , JESIAH ALBERT F.

IGNACIO , JEWEL PRAISE F.

IGNACIO , JOHN RHEYVIN M.

IGNACIO , JUSTINE FAITH F.

IGNACIO JR. , ANGELO G.

ILAGAN , JOYCE ANN G.

ILANO , LEAH V.

ILLESCAS , KATHLEEN A.

ITURALDE , AARON JOSHUA I.

JIMENEZ , JERALD C.

JIMENEZ , MHEYA S.

JIMENEZ , RINALYN S.

JOAQUIN , PABLO PIO T.

JONSSON , KYLIE SAVANNAH T.

JUANILLO , LOREGIE R.

KABILING , CYRILLE S.

KABILING , JOEL B.

LADERAS , LOUREIN JOYCE A.

LAZARO , ANZELICA N.

LEANO , VALERIO T.

LESIGUIS , HAZEL ANN M.

LESIGUIS , PRINCESS JADE L.

LESIGUIS , SAMANTHA GRACE M.

LESIGUIS , TIFFANYY JOY M.

LEYNES , JASMINE KYRA M.

LIPATA , EDRIAN I.

LIPATA , JEANELLA L.

LIPATA , JOHN CRDRICK B.

LIPATA , JOHN ERVIN B.

LIPATA , MATILDE B.

LIPATA , REN

LIPATA , RENA MAE

LIPATA , RENZ

LIWANAG , PRINCESS ALEXA C.

LLAGUNA , VICTOR S.

LUCBAN , JOHN REX G.

LUCENESIO , MARK NEIL V.

LUZONG , ROBIN O.

MABULAC, AOMINE DAIKI T.

MACALINSANG , JAYR-LOU B.

MACASA, AIKA FRANCINE R.

MAGAT , CHARLES VINCENT C.

MAGBANUA , NELSON U.

MAGDALUYO, LIANN MAE C.

MAGDULA III , MARIO G.

MAGPAYO , NICKANE B.

MAGPAYO , NICOLE ANN B.

MAGPAYO , REBECCA P.

MAGPAYO, RIZ, ELLAINE N.

MAGPAYO, ROMNICK P.

MAGPAYO, WENDY P.

MAGUATE, ELAEZA B.

MANALO , JANELLA LEXI S.

MANALO, DENNISE KIZZA P.

MANALO, DWEYNE KURT P.

MANALO, EMIL L.

MANALO, EUFROCINA S.

MANALO, JERALD YOHAN B.

MANALO, JHAIRA AYESHA F.

MANALO, ONOFRE M.

MANASAN, JAY MAR C.

MANDAUE , EDITHA P.

MANDAWE, RUBEN JR. P.

MANLAPAZ , JOHN NEITHAN M.

MANLAPAZ, JOLINA MARIE M.

MANLAPAZ, JONATHAN, A.

MANUEL , AERA JANINE S.

MANUEL , CHASITY JASS L.

MANUEL , DHENS JHARED S.

MANUEL , ZHAIRA D.L

MANUEL, JEROME JAN S.

MANUEL, ZYRUS DL.

MARCELO, ORLANDO S.

MARQUEZ, TONICAMELLE MANESE

MARTIN, JEFFERSON S.

MASICAMPO, KART RAYVEN G.

MASICAMPO, KATHLEEN G.

MENDOZA , RONALYN C.

MENDOZA, JOHN GERALD C.

MENDOZA, REMIGIO H.

MESA, JOMARK T.

METANTE, JOMARI C.

MIGUEL , JASMINE G.

MIGUEL , JUSTINE G.

MIRANDILLA, MA.MARGARETH R.

MOLANO, JAIRUS C.

MONTESCLAROS, JOSHUA T.

NACARIO, ANDREA GENE A.

NAVARRO, DAN LERRY DT.

NAVARRO, DENVER DT.

NAVARRO, GERALD, P.

NAVARRO, GLENN P.

NICOLAS, JAMAIRA C.

NOQUERA, JONALOU T.

OBLIGAR, PRINCEZ CHELXY I.

OCAMPO, GLAIVIN GHALE D.

OCAMPO, JEREMY L.

OCAMPO, JOHN ALVIN D.

OCAMPO, JULES YNIGO D.

OCAMPO, PINKY ROSE B.

OCAMPO, SHANE L.

OCO, ALDEN C.

OCO, ALJHON C.

ODONIO, MACY

OLANAN, JOSEPH JR. B.

OLONAN, ZHERYL B.

OPIANA, DANILO M.

ORIOL, MARISSEL S.

ORIOL, RAIDEN DYLAN S.

ORIOL, RHEA DANIELA S.

ORIOL, ROLANDO B.

ORIOL, RUSSEL DHAVE S.

OROBIA, BOBBY L.

OROBIA, JOHN LORENZ A.

OROBIA, PAUL TIMOTHY A.

ORTEGA, JOHN BENEDICT T.

PACATE, RAMIL S.

PADILLA, PRIMOTIVO B.

PAGHUBASAN, ANGELA PLAIDA

PAGLABUAN, REX STEVEN Z.

PAGLABUAN, RHAN RUZZELLE Z.

PARALE, ASHLY JOYCE E.

PARALE, MARC ALEXZANDER DG.

PASCO, DAVY DAWN P.

PASCUAL, GELINE C.

PELENIO, FELICIDAD B.

PERALTA, ROSELYN J.

PEREZ, ALVIN C.

PEREZ, JASMINE B.

PERFECTUA, LEA MILES P.

PERZ, MARK ANTHONY G.

PERZ, YVES GABRIEL P.

PICA, LEILANIE I.

PINEDA, LOUIELA ANN G.

PINEDA, SAMANTHA E.

PLETO, OLGA SOFIA I.

POLICARPIO, ALFREDO M.

PRIZA, RENE A.

PUNZAL, EDWIN F.

PUNZAL, ERIC JAMES N.

QUIBOY, JENNIFER B.

QUILAQUIL, KIM FRANCIS C.

QUINTO, RACHELLE JOY C.

QUINTO, ROSEMARIE C.

RADOC, JUVIAN NATHAN P.

REFE, CATALINA, B.

REPAREP, ALTHEA G.

RESURRECCION, DAYNE G.

RESURRECCION, MON KYLE I.

RESURRECCION, NIYAN O.

RIA, BERNICE ANN L.

RIA, JASSI BEATRICE L.

ROA, STEVEN, E.

ROBERTO, BENEDICTO M.

ROBERTO, VINNA MAE C.

ROGERS, MC JHARED C.

ROMERO, MICAELA R.

ROMERO, RHEALYN MAE M.

ROMERO, RYANALYN M.

ROMERO, SHERWIN, A.

ROMERO, ZYRISH YAHNA DG.

RONDINA, EVA M.

ROSALES, MARICAR E.

ROSTIQUE, ZHECKY DE ROBLES

RUSTIQUE, CAMERON WYNE DR

SABADO, REYNALYN P.

SABADO, RIANNE ROSE P.

SABADO, YEBIN SUMMER

SALAZAR, CHELSEA D.

SALAZAR, HANAH KIM D.

SALE, RHONALYN B.

SALIBAD, DINO A.

SALIBAD, PAUL CEDRIC DM.

SALIBAD,MATTHEW DM.

SALMOY, CASSANDRA C.

SALMOY, JOHN MAR C.

SALVADOR, PRECIOUS, YZA

SAMPANA, JILIANA GREZEL L.

SAMSON, REYNALDO C.

SAMSONA, ALPHA MAE M.

SAMSONA, JEAN HENDRIX I.

SAN JOSE, JANNA E.

SAN PEDRO, MIRIAM L.

SAN PEDRO, RAIZEL MAYE L.

SANCHEZ, ABIGAEL M.

SANCHEZ, CRIZALYN L.

SANCHEZ, ELIZABETH L.

SANCHEZ, LAURED CIRSTAIN R.

SANSONA, ALFRED M.

SANTOC, ALERICA RIELLE P.

SANTOS, ALFRANCIS KAIZER S.

SANTOS, EVAN KIAN C.

SANTOS, MANUEL EDRIAN DC.

SANTOS, RALPH MICHAEL DC.

SANTOS, RICK JOSEPH R.

SANTOS, ROMMEL J.

SANTOS, SHANELA NICOLE J.

SARMIENTO, JERICK A.

SARTO, YASSI LAINE C.

SEGURIGAN, JERALD S.

SEGURIGAN, JESSA MAE A.

SEGURIGAN,JAYSON MARK A.

SIGURIGAN, HAZEL JANE G.

SILVESTRE, EDUARDO R.

SILVESTRE, MARICEL DC.

SIMON, MARK JAMES P.

SINA, NERBOY P.

SISON, MARLON C.

SOLOMON, ERNESTO III DG.

SOLOMON, EUNINCE DG.

SOLOMON, JOHN MICHAEL DG.

SORALDE, CHRISTIAN O.

SOTTO, LAWRENCE ZYMON SM.

STO. DOMINGO, DARREN

TALANA, JOHN ALPHIE DG.

TALAVERA, KRISTAL MAYDEN C.

TAMAYOSA, JONAS M.

TAN, ARBEN JOSHUA DL.

TATEL, JOSHUAEL L.

TATEL,JULUISER L.

TIGAS, DANIEL B.

TIGAS, MARK JAYJAY J.

TINDUGAN, MARLA NICOLE DT.

TINDUGAN, MARLON SL.

TOLENTINO, LEANDER S.

TOYONG, IRISH ANN C.

TOYONG, MARCO

VALDERAMA C.

VALDERAMA, ORPHA MAE C.

VALDESUES, JOXEN ABRAHAM P.

VALDESUIS, JORDAN H.

VALDISWES, IRISH H.

VARGAS, KING LEONARD S.

VARILLA, CHYNNA RHEIAN C.

VARILLA, ROD CHRISTIAN C.

VELASQUEZ, VALERIANO S.

VILLANUEVA, CHRISSEY MAE E.

VILLANUEVA, JAYVEE P.

VILLANUEVA, LYKA G.

VILLAZUR, MARY ALTHEA C.

VILLENA, JASNINE CLAIRE P.

VILLENA, JUSTINE CLARENCE P.

YAMBOT, APRIL JOY C.

YAMBOT, BHETTYNA MAE C.

YAMBOT, EARL JUSTINE P.

YAMBOT, ERICH C.

YAMBOT, KEAN C.

YAMBOT, KEITH BRYAN G.

YAMBOT, MARIANE G.

ZAFRA, JAMES CHRISTIAN M.

ZAFRA, JEFFRY C.

ZULUETA, AARON JOHN Q.

4 views0 comments

header.all-comments


Angat_Logo.png
AsensoAtReporma (1).png

Republika ng Pilipinas

Pamahalaang Bayan ng Angat

Transparency_seal-01.png
FOI-logo.png

Scan the QR Code to install the app

qr code.JPG
bottom of page